Je unajua kuwa wikendi iliyopita kuna watu wameweza kubadili maisha yao kwa dau dogo kabisa la shilingi mia tano?. Huenda leo ikawa ni nafasi yako na wewe na unachotakiwa kufanya ni kutengeneza jamvi lako na ubeti sasa.
Afrika Kusini inaingia kwenye mchezo huu ikiwa na pointi 3 baada ya kuifunga Guinea kwa mabao 2-1, huku Eritrea wao walianza kampeni yao i kwa kupata sare ya 1-1 dhidi ya Kenya mjini Nairobi.
Kwa kuwa Kenya ni mwenyeji mwenza wa AFCON 2027 na tayari ina nafasi ya kushiriki fainali, ni timu moja tu kati ya Afrika Kusini, Guinea na Eritrea itakayofuzu kutoka kundi hilo hivyo kila pointi katika michezo hii ina uzito mkubwa.
Kwa Eritrea, sare dhidi ya Kenya ilikuwa matokeo yaliyowapa nguvu kubwa kisaikolojia. Kenya ililazimika kusubiri hadi dakika ya 87 kusawazisha goli hilo. Hii inaonyesha kwamba Eritrea si timu inayopaswa kuangaliwa kwa ukubwa wa jina pekee. Bashiri hapa.
Mkwanja wa maana upo kupitia michezo ya Kasino ya Mtandaoni kama vile, Keno, Aviator, Poker, Roulette, Wild Icy Fruits, Super Heli na mingine kibao. Jiunge leo kwa kutembelea tovuti ya meridianbet.co.tz au piga *149*10# kisha uanze safari yako ya ushindi.
Lakini changamoto yao sasa ni kubwa zaidi kwa sababu wanakutana na Afrika Kusini ambayo tayari imeonyesha uwezo wa kupambana hadi dakika za mwisho. Ushindi huo ulimpa kocha Pitso Mosimane mwanzo wa ushindi katika awamu yake mpya ya kuiongoza timu ya taifa.
Afrika Kusini inaweza kuwa na faida ya kisaikolojia kwa sababu imeanza kampeni kwa ushindi dhidi ya mmoja wa wapinzani wake wakuu wa kundi. Lakini mchezo wa Eritrea utakuwa tofauti. Guinea ilicheza kwa ujasiri na kuilazimisha Bafana Bafana kufanya kazi kwa nguvu, wakati Eritrea inaweza kuwa na mpango wa kujilinda kwa kina zaidi na kusubiri muda sahihi wa kushambulia.
Kwa hiyo, Eritrea haitahitaji kuingia kwenye mchezo wa kushambuliana bila mpangilio. Itahitaji kuwa na subira, kulinda eneo la mbele ya mabeki na kuhakikisha kwamba kila mpira wanaoupata wakati wa kuvunja mashambulizi ya Afrika Kusini unatumiwa kwa ufanisi. Jisajili hapa.
Eneo la kiungo linaweza kuwa sehemu muhimu zaidi ya mchezo huu. Afrika Kusini ikifanikiwa kutawala kiungo, kusogeza mpira kwa kasi na kuwafanya wachezaji wa Eritrea kurudi nyuma, inaweza kutumia muda mwingi ikiwa kwenye nusu ya uwanja ya mpinzani.
Pia Eritrea ikifanikiwa kukata njia za pasi na kuzuia Afrika Kusini kupata nafasi kati ya mistari, mchezo unaweza kuwa wa kusubiri sana. Hapo ndipo Afrika Kusini itahitaji uvumilivu kwa sababu kulazimisha pasi za hatari kunaweza kuipa Eritrea nafasi ya kushambulia kwa kushtukiza.
Je nani anaweza akaondoka na ushindi kwenye mechi hii leo?. Ingia kwenye akaunti yako na usuke jamvi lako hapa.