Home Uncategorized SIMULIZI YA ALIYEPONA UGONJWA ULIOKUWA UKIMSUMBUA

SIMULIZI YA ALIYEPONA UGONJWA ULIOKUWA UKIMSUMBUA

NAMNA alivyoweza kupona ugonjwa uliokuwa ukimsumbua

Nilipoanza kuona dalili za kukosa kupata hewa ya kutosha kwenye mapafu yangu, nilidhani yakuwa ni homa ya kawaida ambayo ingeisha muda mfupi baadaye hivyo basi, sikuchukulia
maanani kuenda hospitali kuweza kuangaliwa na madaktari na kuwezeshwa kupata matibabu.

Mwezi mmoja baadaye, uchungu huo haukupungua bali uliongezeka kwa kiwango kikubwa,
nilizidiwa hapo nikaamua kuenda hospitalini kwa maangalizi ya kiafya.

Nilikuwa mwenye mawazo mengi nilipowasili hospitalini humo nisijue cha kufanya, baada ya mazungumzo kadhaa
na madaktari, nilitumwa kwenye maabara ya hospitali kuweza kufanyiwa uchunguzi dhabiti
kubaini ugonjwa gani ulikuwa unanisumbua.

Daktari wa maabara aliweza kuifanya shughuli ya
uchunguzi wa chembechembe za mwili na kuweza kuniandikia maandishi flani ya utabibu na kunieleza nimpelekee daktari mkuu.

Guu baada ya guu niliweza kuwasili kwa daktari na
kumpokeza kijikaratasi hicho, alionekana mwenye hofu alipoyasoma maandishi hayo, ghafla
alitaja tatizo ambalo lilikuwa linanisumbua.

, “Kulingana na utafiti
uliofanyiwa kwenye maabara unaonekana yakuwa waugua haupo kwenye hali nzuri kwa sasa,” .

Sikuweza kuyaamini matokeo ya uchunguzi wa hospitali hiyo, aje ningeugua hivyo na hata sijawahi kuvuta sigara maishani mwangu nilijiuliza kimoyomoyo huku nikiondoka
hospitali humo mwenye mawazo mengi nisijue cha kufanya wala cha kutenda.

Bila kusita nilitaka kujua ukweli wa utafiti huo hivyo, niliamua kutafuta usaidizi kwenye hospitali
yenye hadhi ya juu jijini Nairobi, nilitembelea hospitali ya Wanawake ya Nairobi na kutaka
kufanyiwa uchunguzi zaidi kama ilivyosemekana kwenye hospitali ya awali nilibainika
kuwa na ugonjwa huo, hapo ndipo nilipogundua ni ukweli yakuwa nilikuwa naugua ugonjwa huo.

Maji yakimwagika hayazoleki, niliamua kuanza kutafuta matibabu,
hivyo madaktari kwenye hospitali hiyo walianza matibabu hayo kwa haraka.

Baada ya miezi mitatu hivi, nisingeweza kuyamudu
matibabu hayo kwa kuwa sikua na hela za kutosha kuyashughulikia hayo, juhudi zangu za
kutafuta wahisani kuweza kunisaidia na hela za matibabu ziligonga mwamba, hivyo nikaamua
kuyaacha matibabu hayo, kuelekea nyumbani kwangu mashambani, magharibi mwa Kenya.

Nilipowasili kule yote yakuwa rahisi nilivyodhania yangekuwa kwani nilizidiwa na ugonjwa huo nisijue la kufanya. Rafiki yangu wa muda mrefu alinitembelea na kunijulia hali katika kutafuta usaidizi kwa daktari wa miti shamba aliyekuwa na uwezo wa kuyaratibu magonjwa mengi.

Nilipata namba ya daktari nilimpigia simu na
kuweza kukutana ana kwa ana naye siku iliyofuatia, alinipa dawa za miti shamba ambazo nilikunywa kwa muda wa siku tatu nikasikia nafuu ya haraka na kupona.

Namshukuru daktari kiwanga kwa kuniponya. Pia anatibu magonjwa mbalimbali na mengine kadhalika.Unaweza kuwasiliana naye www.kiwangadoctors.com ama waweza kutuma barua pepe kwa kiwangadoctors@gmail.com
pia waweza kumpigia simu kwa nambari +254 769404965.

Previous articleMRITHI WA OLE ATAJWA KUWA ZIDANE
Next articleMKWANJA WA SPORTPESA JACPOT BONUS WATOLEWA NI MREFU KWELI