Frankfurt Dhidi Ya Fc Cologne Mzigo upo Kwenye Mechi hii

Timu ya Eintracht Frankfurt itakuwa mwenyeji wa FC Cologne katika mchezo wa Ligi Kuu ya Ujerumani, Bundesliga, utakaopigwa Ijumaa, Oktoba 16, 2026, kuanzia saa 21:30 usiku, katika Uwanja wa Deutsche Bank Park. Frankfurt itaingia kwenye mchezo huo ikihitaji ushindi ili kurejesha hali nzuri baada ya kipigo kizito katika mchezo uliopita.

Frankfurt inakutana na Cologne ikiwa nafasi ya 14 kwenye msimamo wa ligi ikiwa na pointi tano baada ya michezo mitano. Katika mchezo wake uliopita, Frankfurt ilipokea kipigo cha mabao 6-0 kutoka kwa RB Leipzig, matokeo yaliyofichua udhaifu mkubwa katika safu yake ya ulinzi. Timu hiyo sasa inalenga kutumia faida ya kucheza nyumbani kupata ushindi wake wa pili msimu huu.

Kocha wa Frankfurt, Adi Hütter, amesisitiza umuhimu wa kikosi chake kuboresha ulinzi na kuongeza juhudi katika kupambana kwa kila mpira. Frankfurt tayari imeruhusu mabao 16 katika michezo mitano ya ligi, hivyo uimara wa safu ya nyuma utakuwa jambo muhimu katika mchezo huo. Mshambuliaji Jonathan Burkardt na kiungo mshambuliaji Can Uzun wanatarajiwa kuwa miongoni mwa wachezaji muhimu katika harakati za kutafuta mabao.

Kwa upande wa FC Cologne, timu hiyo inaingia kwenye mchezo ikiwa na morali nzuri baada ya kuifunga Borussia Mönchengladbach mabao 2-1 katika mchezo uliopita. Cologne inashika nafasi ya 10 ikiwa na pointi saba, hivyo ushindi dhidi ya Frankfurt unaweza kuimarisha nafasi yake katika msimamo. Hata hivyo, timu hiyo itakosa baadhi ya wachezaji muhimu kutokana na majeraha, akiwemo kiungo Ellyes Skhiri na washambuliaji Ragnar Ache na Thijs Dallinga.

Meridianbet inasema kuna michezo kama Keno, Aviator, Poker, Roulette, Wild Icy Fruits, Super Heli. Ingia katika kasino ya mtandaoni ya Meridianbet na ujiokotee mkwanja mapema.  Jiunge sasa au Tembelea tovuti ya meridianbet.co.tz au piga *149*10# kisha uanze safari yako ya ushindi.

 

 

Kwa kuzingatia matokeo ya hivi karibuni, mchezo huo unatarajiwa kuwa na ushindani mkubwa huku Frankfurt ikisaka ushindi wa kwanza wa nyumbani msimu huu na Cologne ikitaka kuendeleza morali ya ushindi wa derby.

 

Uwezo wa Frankfurt kurekebisha makosa ya ulinzi na namna Cologne itakavyotumia nafasi za kushambulia unaweza kuamua matokeo ya pambano hilo. Mashabiki wanatarajia kuona mchezo wenye kasi na nafasi za kufunga mabao.