Uturuki, Italia Kukutana Kwenye Kivumbi cha Nations League

Soccer Football - International Friendly - Italy v Turkey - Stadio Renato Dall'Ara, Bologna, Italy - June 4, 2024 Turkey's Abdulkadir Omur shakes hands with Italy's Riccardo Calafiori after the match REUTERS/Daniele Mascolo

Timu ya Taifa ya Uturuki itakuwa mwenyeji wa Italia katika mchezo wa UEFA Nations League 2026/27 utakaochezwa Jumatatu, Septemba 28, katika Uwanja wa Atatürk Spor Kompleksi Matlı Stadyumu jijini Bursa. Mchezo huo wa Kundi A1 utaanza saa 21:45 usiku.

Mchezo huo ni sehemu ya siku ya pili ya hatua ya ligi, huku Uturuki na Italia zikiwa katika Kundi A1 pamoja na Ufaransa na Ubelgiji. Kundi hilo linatajwa kuwa miongoni mwa makundi yenye ushindani mkubwa, huku timu mbili za juu zikitarajiwa kufuzu moja kwa moja hatua ya robo fainali.

Kwa Uturuki, mchezo huo utakuwa nafasi ya kutumia faida ya kucheza mbele ya mashabiki wao katika uwanja wa Bursa. Kikosi hicho kinaendelea kuongozwa na kocha Vincenzo Montella, huku kiungo Hakan Çalhanoğlu akiwa miongoni mwa wachezaji muhimu wanaotarajiwa kuwa na jukumu kubwa katika mchezo huo.

Italia, kwa upande mwingine, inaingia katika mashindano haya ikiwa chini ya kocha Roberto Mancini, ambaye amerejea kwenye nafasi hiyo na kufanya mabadiliko makubwa kwenye kikosi.

Meridianbet inasema kuna michezo kama Keno, Aviator, Poker, Roulette, Wild Icy Fruits, Super Heli. Ingia katika kasino ya mtandaoni ya Meridianbet na ujiokotee mkwanja mapema.  Jiunge sasa au Tembelea tovuti ya meridianbet.co.tz au piga *149*10# kisha uanze safari yako ya ushindi.

Mancini amewaita wachezaji tisa ambao hawajawahi kuitwa kwenye timu ya taifa, akilenga kuangalia vipaji vipya na kujenga kikosi kwa ajili ya siku zijazo.

Ratiba ya Italia inaifanya mechi hii kuwa muhimu kwa sababu itakuwa mchezo wake wa pili ndani ya dirisha hili la kimataifa. Baada ya kuanza dhidi ya Ubelgiji Septemba 25, Italia itasafiri kwenda Bursa kukutana na Uturuki kabla ya kuelekea Ufaransa kwa mchezo mwingine wa Kundi A1 Oktoba 2.

Kwa ujumla, mchezo wa Uturuki na Italia unatarajiwa kuwa na ushindani mkubwa kutokana na umuhimu wake katika kuwania nafasi za juu Kundi A1. Timu zote zitahitaji kuanza kujenga pointi mapema, huku matokeo ya mchezo huu yakitarajiwa kuwa na mchango katika safari yao kuelekea hatua ya robo fainali ya Nations League.