KIPA wa Mamelodi Sundowns, Ronwen Williams, amefikisha michezo 550 katika soka la ushindani, hatua inayoongeza rekodi muhimu katika safari yake ya soka.
Williams, ambaye pia ni nahodha wa timu ya taifa ya Afrika Kusini, amekuwa miongoni mwa makipa wanaoheshimika barani Afrika kutokana na uwezo wake wa kuokoa mipira, kufanya michomo muhimu na kuwaongoza walinzi wake ndani ya uwanja.
Mafanikio hayo yamekuja wakati Mamelodi Sundowns ikiendelea kushiriki mashindano ya ndani na kimataifa, ikiwa na jukumu la kuiwakilisha Afrika katika michuano inayokutanisha vilabu kutoka sehemu mbalimbali duniani.
Williams mwenye umri wa miaka 34 amekuwa sehemu muhimu ya mafanikio ya Sundowns katika miaka ya hivi karibuni, huku uongozi wake ukiwa ndani na nje ya uwanja ukimfanya kuwa miongoni mwa wachezaji wanaoaminika zaidi katika kikosi hicho.
Kwa kufikisha michezo 550 katika soka la ushindani, Williams ameongeza hatua nyingine muhimu kwenye maisha yake ya soka na sasa anaendelea kulenga kusaidia Mamelodi Sundowns katika kampeni zake za ndani na kimataifa.