Mashabiki wa soka wanatarajia kushuhudia burudani ya aina yake katika Ligi ya Mabingwa Ulaya wakati Borussia Dortmund ya Ujerumani itakapokuwa mwenyeji wa Real Betis ya Hispania, Jumatano, Novemba 4, 2026, kwenye dimba la Signal Iduna Park. Huu ni mchezo wa raundi ya nne ya hatua ya ligi, ambapo kila timu inaingia uwanjani ikiwa na malengo yake katika mbio za kusaka nafasi ya hatua inayofuata.
Borussia Dortmund inaingia kwenye mchezo huu ikiwa na kumbukumbu ya ushindi wa mabao 2-1 dhidi ya Sabah katika mchezo wake uliopita wa Champions League. Kikosi hicho kinataka kutumia faida ya kucheza nyumbani na sapoti ya mashabiki wake maarufu wa Yellow Wall ili kuongeza pointi muhimu. Hata hivyo, sare ya mabao 2-2 dhidi ya Bayern Munich katika Bundesliga hivi karibuni imeonyesha kuwa Dortmund ina uwezo wa kupambana hata inapokabiliwa na presha kubwa.
Kwa upande wa Real Betis, kikosi hicho cha Manuel Pellegrini kimekuwa miongoni mwa timu zinazofanya vizuri kwenye kampeni hii ya Ulaya. Wakiwa na pointi tisa baada ya kushinda michezo yao yote mitatu ya awali dhidi ya Lille, FC Porto na Feyenoord, Betis wanaingia Dortmund wakiwa na dhamira ya kuendeleza rekodi hiyo nzuri. Ushindi mwingine unaweza kuwa hatua muhimu katika kuimarisha nafasi yao kwenye msimamo wa hatua ya ligi.
Kwa habari na taarifa mbalimbali za michezo usisite kutembelea meridianbet ili upate mambo yote yanayotokea na kuendelea kwenye ulimwengu wakimichezo, ikiwemo michuano mikubwa ya Africa, Ulaya na ile ya falme za kiaarabu zote zinapatikana hapa.
Macho ya mashabiki yatakuwa kwa nyota wa Dortmund akiwemo Serhou Guirassy, na Felix Nmecha, ambao wanatarajiwa kuwa sehemu muhimu ya mipango ya wenyeji. Hata hivyo, Real Betis nayo ina silaha zake kupitia wachezaji kama Isco, Antony na Cédric Bakambu, ambao wanaweza kuleta changamoto kubwa kwa safu ya ulinzi ya Dortmund. Hii inafanya mchezo huo kuwa na mvuto wa kipekee kutokana na ubora wa wachezaji wanaoweza kubadilisha matokeo wakati wowote.
Je, ukuta wa njano wa Dortmund utaishia kuwa kikwazo kwa Real Betis au wageni kutoka Hispania wataendeleza safari yao ya ushindi? Jiandae kwa dakika 90 za burudani, ushindani na soka la kiwango cha juu.
