Fenerbahce inaanza kampeni yake ya UEFA Champions League msimu wa 2026/27 nyumbani dhidi ya AS Roma, katika mchezo utakaopigwa leo Alhamisi, Septemba 10, saa 19:45 usiku. Mchezo huu una umuhimu mkubwa kwa pande zote mbili kwa sababu Fenerbahce inarejea kwenye hatua hii ya Champions League kwa mara ya kwanza tangu msimu wa 2008/09, huku Roma ikiwa inarejea baada ya kukaa nje ya mashindano haya kwa misimu saba.
Fenerbahce inaingia kwenye mchezo huu ikiwa na uzoefu mzuri wa michuano ya Ulaya msimu huu, ikiwa haijapoteza katika mechi zake sita za kufuzu Champions League. Timu hiyo ilipita dhidi ya Górnik Zabrze, Sturm Graz na Lyon kabla ya kufuzu hatua ya ligi.
Hata hivyo, kichapo cha 2-1 dhidi ya Besiktas katika mchezo wao wa mwisho wa ligi ni ishara kwamba safu yao ya ulinzi bado inahitaji umakini zaidi kabla ya kukutana na mshambuliaji mwenye nguvu wa Roma.
Roma, kwa upande mwingine, imeanza msimu wa Serie A kwa nguvu kubwa. Timu hiyo imeshinda michezo yake yote mitatu ya kwanza, ikifunga mabao 10 dhidi ya Fiorentina, Lecce na Atalanta. Ushindi wa 2-1 dhidi ya Atalanta katika mchezo wa mwisho uliipa Roma morali zaidi kabla ya safari ya Istanbul. Hivyo, pamoja na kucheza ugenini, Roma wanaingia kwenye mchezo wakiwa na kiwango kizuri na kujiamini.
Meridianbet inasema kuna michezo kama Keno, Aviator, Poker, Roulette, Wild Icy Fruits, Super Heli. Ingia katika kasino ya mtandaoni ya Meridianbet na ujiokotee mkwanja mapema. Jiunge sasa au Tembelea tovuti ya meridianbet.co.tz au piga *149*10# kisha uanze safari yako ya ushindi.
Kimbinu, Fenerbahce itahitaji kutumia vizuri faida ya kucheza mbele ya mashabiki wake na kuweka presha mapema. Mason Greenwood amekuwa miongoni mwa wachezaji muhimu kwenye safu ya ushambuliaji, huku Marco Asensio na Mattéo Guendouzi wakitarajiwa kuwa muhimu katika kutengeneza nafasi.
Roma nayo ina uwezo wa kushambulia kwa kasi na inaweza kutumia nafasi zitakazoachwa na wenyeji wanapopanda mbele. Hivyo, mchezo unaweza kuamuliwa zaidi na nani atakayekuwa makini katika maeneo ya mwisho ya uwanja.
Kwa ujumla, hii ni mechi ambayo inaweza kuwa na ushindani mkubwa kutokana na ubora wa timu zote mbili. Fenerbahce ina faida ya uwanja wa nyumbani na rekodi nzuri dhidi ya timu za Italia nyumbani, wakati Roma imeonyesha uimara katika michezo yake ya Ulaya na pia imeanza vizuri msimu wa ndani. Roma, ingawa bao la mapema la wenyeji linaweza kubadilisha kabisa mwelekeo wa mchezo.