MANCHESTER: Mshambuliaji wa Manchester United, Marcus Rashford, amesema angependa kupata nafasi ya kujikita katika kucheza soka bila jina lake kutajwa kila siku katika mijadala ya vyombo vya habari.
Rashford alitoa kauli hiyo baada ya mchezaji wa zamani wa Manchester United, Gary Neville, kuanzisha mjadala kuhusu mshambuliaji huyo katika podcast ya Stick to Football.
Katika kipande cha podcast kilichosambazwa kwenye mitandao ya kijamii, Jamie Carragher alionekana kukerwa na mazungumzo ya mara kwa mara kuhusu Rashford, akisema:
“Je, tunaweza kufanya podcast bila kumtaja Rashford?”
Carragher aliongeza kuwa Rashford pamoja na Trent Alexander-Arnold wamekuwa wakitajwa mara kwa mara katika vipindi hivyo.
Akijibu kipande hicho kupitia mtandao wa X, Rashford alimshukuru Carragher na kusema angependa kupewa nafasi ya kufanya kazi yake uwanjani bila jina lake kuwa sehemu ya mijadala kila siku.
“Asante, Jamie. Itakuwa vizuri kuweza kujikita na kucheza soka bila jina langu kutajwa kila siku,” Rashford alisema.
Rashford Aonekana Kubaki Manchester United
Mchezaji huyo mwenye umri wa miaka 28 anaonekana kuwa tayari kubaki Manchester United baada ya kutumia msimu uliopita kwa mkopo Barcelona, ambako alifanikiwa kutwaa ubingwa wa La Liga.
Rashford hajacheza mchezo wa ushindani wa Manchester United tangu Desemba 2024, wakati timu hiyo ikiwa chini ya kocha wa zamani Ruben Amorim.
Hata hivyo, kuna uwezekano wa mshambuliaji huyo kurejea kikosini katika mchezo wa kwanza wa Manchester United wa Premier League dhidi ya Hull siku ya Jumamosi.
Maguire Amtetea Rashford
Beki wa Manchester United, Harry Maguire, ameeleza matumaini yake kwamba Rashford ataendelea kubaki Old Trafford.
Akizungumza baada ya United kupoteza kwa mabao 4-2 dhidi ya AC Milan katika mchezo wa kirafiki Jumamosi, Maguire alisema Rashford ni mchezaji muhimu kwa klabu hiyo, akimtaja kuwa “mali kubwa” na tishio kubwa kwa wapinzani.
Kauli hiyo imeongeza dalili kwamba Manchester United bado inamhitaji Rashford, licha ya mustakabali wake kuwa umezungumziwa kwa muda mrefu.