Leo Jumanne usiku, Sturm Graz watajaribu kufanya lisilowezekana kuwa la kawaida wanapowakaribisha Fenerbahce katika uwanja wao wa Merkur Arena, wakiwa na jukumu zito la kuzibua nakisi ya mabao mawili kwa sifuri waliyoachiwa na wageni katika mechi ya kwanza.
Mechi hiyo ya kwanza huko Istanbul iliisha 2-0 kwa ushindi wa Fenerbahce, ambapo Anderson Talisca aliifungua dakika ya tisa kwa shuti la mguu wa kushoto kutoka upande wa kushoto wa eneo la hatari, kabla Mason Greenwood kuongeza bao la pili karibu na mwisho wa kipindi cha kwanza.
Hii inamaanisha Sturm Graz wanahitaji ushindi wa angalau mabao matatu dhidi ya mawili, au mabao mawili bila kufungwa, ili kuendelea kwenye raundi ya playoff.
Licha ya changamoto hiyo kubwa, Sturm Graz wanaingia kwenye mechi hii wakiwa na sifa ya ulinzi imara isiyo ya kawaida katika mashindano haya.
Klabu hiyo ya mabingwa wa Austria imefanikiwa kutoruhusiwa bao lolote katika mechi zote za awali za kufuzu Ligi ya Mabingwa msimu huu, jambo linaloonyesha uwezo wao wa kujipanga vizuri kiulinzi hata dhidi ya wapinzani wakubwa. Hata hivyo, ubora huo wa ulinzi utajaribiwa vikali dhidi ya safu ya mashambulizi ya Fenerbahce iliyofunga tayari mara mbili katika mkutano wa kwanza.
Meridianbet inasema kuna michezo kama Keno, Aviator, Poker, Roulette, Wild Icy Fruits, Super Heli. In gia katika kasino ya mtandaoni ya Meridianbet na ujiokotee mkwanja mapema. Jiunge sasa au Tembelea tovuti ya meridianbet.co.tz au piga *149*10# kisha uanze safari yako ya ushindi.
Kwa upande wa Fenerbahce, wanaingia kwenye marudiano wakiwa na hali nzuri ya kimchezo na nyongeza muhimu za kimkakati. Timu hiyo haijafungwa katika mechi zao nane za mwisho za ushindani, huku kurudi kwa nguvu kamili kwa kiungo wa kati N’Golo Kante kukiwa ni faraja kubwa kwa kocha wao. Aidha, Mason Greenwood, aliyefunga bao muhimu katika mechi ya kwanza akitokea benchi, anatarajiwa kupewa nafasi ya kuanza mechi hii jambo linaloonyesha jinsi safu ya mbele ya Fenerbahce ilivyo na chaguo nyingi za ubora wa hali ya juu.
Ni muhimu kutambua kwamba mechi hii ina uzito mkubwa kwa pande zote mbili zaidi ya tu nafasi ya kuendelea. Timu itakayofungwa katika mzunguko huu itaelekezwa moja kwa moja kwenye hatua kuu ya Europa League, ambayo kwa Sturm Graz itamaanisha msimu wa pili mfululizo katika mashindano hayo, huku kwa Fenerbahce ikiwa itaendelea kusubiri kurejea kwenye hatua ya Ligi ya Mabingwa ambako hawajawahi kufika tangu msimu wa 2008-09. Shinikizo hilo la kihistoria litawapa Fenerbahce hamasa ya ziada kuhakikisha hawapotezi fursa hii adimu.
Sturm Graz hawana budi ila kucheza kwa ujasiri mkubwa na kushambulia tangu dakika za mwanzo ili kuziba pengo la mabao mawili, wakati Fenerbahce watajaribu kutumia mbinu ya kujihami kwa busara huku wakisubiri fursa za kushambulia haraka.
Historia inaonyesha timu zenye uwezo mkubwa mara nyingi hushindwa kuirejesha mechi katika hatua hii ya kufuzu, hivyo Fenerbahce wanaingia wakiwa na matumaini makubwa ya kuvuka hatua hii muhimu kuelekea ndoto yao ya kurejea kwenye hatua kuu ya Ligi ya Mabingwa.