Simba Queens Yatwaa Ngao Ya Jamii 2026, Yanga Princess Washika Nafasi Ya Tatu

Simba Queens wameanza msimu kwa kutwaa Ngao ya Jamii Wanawake 2026 baada ya kuifunga JKT Queens bao 1-0 katika mchezo wa fainali uliopigwa kwenye uwanja wa KMC Complex.

Bao pekee la mchezo huo limefungwa na Aisha Mnunka, lililowapa Simba Queens ushindi na kuwafanya kutwaa taji hilo.

Wakati huo huo, Yanga Princess wameshika nafasi ya tatu katika mashindano hayo baada ya kuwafunga Mashujaa Queens kwa mikwaju ya penalti.

Matokeo hayo yanaifanya Simba Queens kutwaa ubingwa wa Ngao ya Jamii 2026, huku JKT Queens wakimaliza katika nafasi ya pili na Yanga Princess wakichukua nafasi ya tatu.

FT: Simba Queens 1-0 JKT Queens
⚽ Aisha Mnunka

Nafasi ya 3: Yanga Princess — ushindi kwa penalti dhidi ya Mashujaa Queens.