Kuna wakati ziwa huwa tulivu, lakini Halloween inapofika, mambo hubadilika. Big Bass Halloween Splash 1000 imeingia Meridianbet ikiwa na safari ya uvuvi yenye mazingira ya kutisha, bonasi za kuvutia na nafasi ya kukutana na alama za pesa zenye thamani kubwa. Ni wakati wa kushika ndoana na kuanza kusaka samaki wa kipekee.
Safari yako inaweza kuingia kwenye hatua nyingine pale Scatter 3 hadi 5 zinapotua kwenye mchezo wa kawaida. Zikitokea, bonasi inaweza kufunguka na kukupa mizunguko ya bure 10 hadi 20. Kabla ya hapo, picha ya uvuvi inaweza kufungua hadi nafasi tano zinazoweza kuongeza alama ya pesa, kutoa alama maalum, kuongeza mizunguko ya bure au kukuanzisha moja kwa moja kwenye Level Two.
Vilevile, meridianbet wana michezo mingi ya kasino mtandaoni na mechi za kimataifa za kubashiri zenye ushindani mkubwa wa odds. Jiunge leo kwa kutembelea tovuti ya meridianbet au piga *149*10# kisha uanze safari yako ya ushindi.
Kisha mizunguko ya bure inaanza na hapo ndipo ziwa linapokuwa na mambo mengi zaidi. Wild ikitua, hukusanya alama za pesa zote zilizopo, huku thamani ya kila alama ya pesa ikifikia hadi mara 1,000. Kwa kila Wild inayotokea, safari inapata ladha mpya na kila mzunguko unakuwa wa kusubiri kwa hamu.
Lakini Wild ya nne ina jukumu maalum. Ikifika, inaweza kukupa mizunguko ya bure 10 zaidi na pia kuongeza vizidishi vya ushindi. Kwanza ni mara 2, kisha mara 3, huku hii ya tatu ikiwa na nafasi ya kufikisha vizidishi hadi mara 10.
Usiache Halloween ipite bila kutembelea ziwa hili kupitia Meridianbet. Cheza Big Bass Halloween Splash 1000, fuatilia Wild, kusanya alama za pesa na uingie kwenye safari yenye ladha ya kipekee ya Halloween.