Mchezo Mpya Cat ’n’ Rat Waja na Mizunguko ya Bure na Vizidishi

Mapambano mapya yameanza, na safari hii wahusika wakuu ni paka na panya. Meridianbet inakuletea Cat ’n’ Rat, mchezo mpya wa sloti kutoka GameArt unaokuja na mazingira ya burudani na vipengele vinavyoweza kufanya kila mzunguko uwe na sapraizi yake. Kipindi cha utangulizi kinaendelea kuanzia Septemba 28 hadi Oktoba 13, 2026, huku wachezaji wakipata nafasi ya kuingia mapema kwenye mchezo huu.

Safari inaanza kwenye reel ya 3×3, ambako alama mbalimbali zinatawala mchezo. Ukipata alama tisa zinazolingana, Card Reveal inafunguka na kuleta tukio jingine. Lakini ukikusanya Scatter tatu, mlango wa mizunguko ya bure unafunguka na unaweza kupata hadi mizunguko 25 ya bure.

Vilevile, meridianbet wana michezo mingi ya kasino mtandaoni na mechi za kimataifa za kubashiri zenye ushindani mkubwa wa odds. Jiunge leo kwa kutembelea tovuti ya meridianbet au piga *149*10# kisha uanze safari yako ya ushindi.

Ndani ya mizunguko ya bure, Dead Cat anaonyesha kwanini si paka wa kawaida. Anaweza kutanuka kwenye reel nzima na kuchukua nafasi ya alama za kawaida ili kusaidia kukamilisha mistari ya ushindi. Wakati huo huo, Rancid Rat naye anaingia kwenye mchezo akiwa na vizidishi vinavyoweza kuongeza thamani ya ushindi pale anapojitokeza pamoja na mchanganyiko unaoshinda.

Mambo yanaweza kuwa marefu zaidi pale Scatter nyingine zinapotokea wakati wa mizunguko ya bure. Hii inaweza kuanzisha tena mizunguko ya bure na kuruhusu mizunguko ya bonasi kuendelea, huku faida za vizidishi zikijikusanya. Hivyo, kila mzunguko unaweza kuwa sehemu ya mbio ndefu kati ya Dead Cat na Rancid Rat.

Sasa ni zamu yako kuingia kwenye tukio. Cat ’n’ Rat inapatikana Meridianbet katika kipindi hiki hadi Oktoba 13. Kama paka na panya wameanza mbio zao, usibaki pembeni ukitazama. Ingia Meridianbet, fungua Cat ’n’ Rat na ufurahie safari hii mpya.