Ratiba ya mechi zijazo za Azam FC

MATAJIRI wa Dar, Azam FC kwenye msimamo wapo nafasi ya 3 wakiwa na pointi 14 baada ya mechi 7. Kazi bado inaendelea ambapo kuna mechi kali zinafuata. Mchezo uliopita matokeo yalikuwa Azam FC 0-2 Simba SC ukiwa ni mchezo wa kwanza kwa timu hiyo kupoteza.

Hii hapa ratiba ya mechi zijazo za Azam FC:-

Tarehe Mechi
Oktoba 8, 2026 Coastal Union vs Azam FC
Oktoba 28, 2026 Azam FC vs Mbeya City
Oktoba 31, 2026 JKT Tanzania vs Azam FC
Novemba 20, 2026 Azam FC vs Singida Black Stars
Novemba 27, 2026 Fountain Gate vs Azam FC
Desemba 4, 2026 Yanga SC vs Azam FC
Desemba 12, 2026 Azam FC vs Dodoma Jiji FC

…

Imeandikwa na Lunyamadzo Mlyuka, Mtunzi kitabu cha Ganzi ya Maumivu Kwenye Upendo, Moyo Wangu Unavuja Damu na Msichana wa Maisha Yangu. Kuvipata 0756 028 371.

Msichana wa Maisha Yangu ni simulizi mpya ambayo inazungumzia nguvu ya ahadi na mabadiliko ya teknolojia ikiwemo matumizi ya AI. Wakazi wa Njombe kitabu kinapatikana Mtaa wa Mpechi kwa Chris Jabari, Posta karibu na Mnara wa Askari ukiwa unaelekea chuo cha IFM.

Kuvipata mtandaoni bofya hapa Buy Book: Msichana wa Maisha Yangu by Lunyamadzo Mlyuka on Selar | selar.

Buy Ganzi ya Maumivu Book by Lunyamadzo Mlyuka on Selar | selar