Ngorongoro Heroes Kushuka Dimbani Leo Kuikabili Burundi Nusu Fainali Ya Cecafa U-20

Macho na masikio ya wapenzi wa soka nchini leo yatakuwa katika Uwanja wa Uhuru jijini Dar es Salaam, ambapo timu ya taifa ya vijana chini ya miaka 20 ya Tanzania, Ngorongoro Heroes, itashuka dimbani leo Jumanne, Septemba 22, 2026, kucheza mchezo wa nusu fainali wa michuano ya CECAFA U-20 dhidi ya Burundi.

Mchezo huu unatarajiwa kuanza majira ya saa 10:00 jioni kwa saa za Afrika Mashariki. Huu sio mchezo wa kawaida, kwani ushindi wa leo hautawapeleka tu Ngorongoro Heroes hatua ya fainali, bali utawapa tiketi ya moja kwa moja ya kuiwakilisha kanda hiyo kwenye fainali za Mataifa ya Afrika kwa vijana AFCON U-20 zitakazofanyika nchini Ghana mwaka 2027.

Rekodi ya KutofungwaNgorongoro Heroes inaingia katika hatua hii ikiwa na ari kubwa baada ya kuonyesha kiwango bora na cha kishindo kwenye hatua ya makundi

Walimaliza kileleni mwa Kundi A wakiwa na alama 6 kibindoni, kufuatia ushindi wa mabao 3-0 dhidi ya Rwanda katika mchezo wa kwanza na kisha kuisambaratisha Ethiopia kwa mabao 4-0.

Hadi sasa, kikosi hicho kimefunga jumla ya mabao 7 huku kikiwa hakijaruhusu goli hata moja langoni mwake. Mastaa kama Bashiri Kibaila na Juma Sagwe wanatarajiwa kuongoza mashambulizi leo.

Hata hivyo, Burundi sio timu ya kubeza kwani imefika hatua hii kibabe baada ya kuonyesha soka safi kwenye Kundi C, ikiwemo ushindi mnono wa 4-0 dhidi ya Sudan Kusini na 2-0 dhidi ya Kenya.

Kauli za Kambi Zote MbiliKocha mkuu wa Ngorongoro Heroes ameweka wazi kuwa wachezaji wake wapo fiti na wamejiandaa kiakili na kimbinu kukabiliana na ushindani wa Burundi.