Yanga SC yaweka wazi mipango kazi

UONGOZI wa Yanga SC umeweka wazi kuwa kutakuwa na muda wa mapumziko kwa wachezaji wa timu hiyo kwa muda wa siku 8 huku wakiendelea na program za mazoezi.

Timu hiyo mchezo wake wa mwisho ulikuwa wa kirafiki dhidi ya St George ikipata ushindi wa bao 1-0 likifungwa na Albert Kangwanda Uwanja wa Uhuru.

Kamwe ameweka wazi kuwa mara baada ya mchezo huo wapo wachezaji ambao watakwenda kwenye majukumu ya taifa na wengine watabaki kambini wataendelea na program pamoja na mapumziko kabla ya kurejea kambini.

“Mpango uliopo kwa sasa kuna wachezaji ambao wanakwenda kwenye majukumu ya taifa na kutakuwa na mapumziko ya siku 8 wachezaji watapewa na kutakuwa na program ya mazoezi kwa wachezaji ambao hawatakuwa kwenye majukumu kwenye timu za taifa,”.

Mchezo ujao kwa Yanga SC kwenye ligi unatarajiwa kuchezwa Oktoba 10, 2026 itakuwa dhidi ya Simba SC Kariakoo Dabi ya mzunguko wa kwanza msimu wa 2026/27.

Imeandikwa na Lunyamadzo Mlyuka, Mtunzi kitabu cha Ganzi ya Maumivu Kwenye Upendo, Moyo Wangu Unavuja Damu na Msichana wa Maisha Yangu. Kuvipata 0756 028 371.

Msichana wa Maisha Yangu ni simulizi mpya ambayo inazungumzia nguvu ya ahadi na mabadiliko ya teknolojia ikiwemo matumizi ya AI. Wakazi wa Njombe kitabu kinapatikana Mtaa wa Mpechi kwa Chris Jabari, Posta karibu na Mnara wa Askari ukiwa unaelekea chuo cha IFM.

Kuvipata mtandaoni bofya hapa Buy Book: Msichana wa Maisha Yangu by Lunyamadzo Mlyuka on Selar | selar.

Buy Ganzi ya Maumivu Book by Lunyamadzo Mlyuka on Selar | selar