Bournemouth kukutana na Liverpool Ligi Kuu England leo

Mchezo wa Ligi Kuu England kati ya Bournemouth na Liverpool utapigwa leo Jumapili, Septemba 20, 2026, katika Uwanja wa Vitality. Mchezo huu utaanza saa 16:00 jioni, ukiwa ni miongoni mwa michezo ya raundi ya tano ya msimu huu.

Liverpool wataingia kwenye mchezo huo wakitafuta kuongeza ushindi wao kwenye ligi baada ya kupata sare katika michezo yao mitatu kati ya minne ya mwanzo. Timu hiyo chini ya kocha Andoni Iraola imekuwa ikikabiliwa na changamoto ya kuanza baadhi ya michezo vizuri, lakini imeonyesha uwezo wa kurejea baada ya kuwa nyuma kwenye baadhi ya mechi.

Kwa upande wa Bournemouth, timu hiyo chini ya kocha Marco Rose bado haijapata ushindi katika michezo yake minne ya mwanzo ya EPL, lakini imefanikiwa kupata sare tatu mfululizo dhidi ya Brentford, Newcastle United na Everton. Marcus Tavernier amekuwa miongoni mwa wachezaji muhimu, akiwa amefunga mabao matatu kati ya sita ya Bournemouth kwenye ligi hadi sasa.

Mchezo huo pia utakuwa wa muhimu kwa Liverpool kutokana na historia ya kukutana na Bournemouth. Takwimu zinaonyesha Liverpool wamekuwa na matokeo mazuri katika michezo mingi ya hivi karibuni, ingawa Bournemouth waliibuka na ushindi wa mabao 3-2 katika mchezo wao wa mwisho msimu uliopita. Hilo linaifanya safari ya Liverpool kwenda Vitality Stadium wakiwa nakumbukumbu mbaya.

Meridianbet inasema kuna michezo kama Keno, Aviator, Poker, Roulette, Wild Icy Fruits, Super Heli. Ingia katika kasino ya mtandaoni ya Meridianbet na ujiokotee mkwanja mapema.  Jiunge sasa au Tembelea tovuti ya meridianbet.co.tz au piga *149*10# kisha uanze safari yako ya ushindi.

Macho yataelekezwa zaidi kwenye safu za ushambuliaji za timu zote mbili, huku Liverpool wakitarajiwa kumtegemea Alexander Isak pamoja na wachezaji kama Dominik Szoboszlai, Florian Wirtz na Bradley Barcola. Bournemouth, kwa upande wao, watakuwa na matumaini kwa Tavernier, Evanilson na Justin Kluivert kuisumbua ngome ya Liverpool katika mchezo huo wa Jumapili.