Klabu ya Young Africans (Yanga SC) imepangwa kuanza kampeni yake ya hatua ya makundi ya Ligi ya Mabingwa Afrika msimu wa 2026/2027 kwa kukutana na MC Alger ya Algeria, katika mchezo unaotarajiwa kuchezwa kati ya Novemba 27 na 29, 2026.
Kwa mujibu wa ratiba iliyo kwenye picha, Yanga itakuwa mwenyeji wa MC Alger katika mchezo wa kwanza wa Kundi B, kabla ya kusafiri kukutana na Club Africain ya Tunisia kati ya Desemba 4 na 6, 2026, katika mchezo wa pili wa hatua hiyo.
Katika mchezo wa tatu, utakaochezwa kati ya Desemba 18 na 20, 2026, Yanga itakuwa mwenyeji wa Zamalek SC ya Misri, kabla ya kurudiana na timu hiyo kati ya Januari 8 na 10, 2027. Michezo hiyo miwili inatarajiwa kuwa muhimu katika harakati za Yanga za kuwania nafasi ya kufuzu hatua inayofuata.
Ratiba inaonesha kuwa Yanga itakutana tena na MC Alger kati ya Januari 15 na 17, 2027, kabla ya kuhitimisha hatua ya makundi kwa kucheza dhidi ya Club Africain kati ya Januari 22 na 24, 2027.
Kundi B linaundwa na Yanga, Zamalek SC, MC Alger na Club Africain, timu ambazo zinatarajiwa kuwania nafasi za kufuzu hatua ya robo fainali. Yanga italazimika kutumia vizuri michezo yake ya nyumbani na kupata matokeo mazuri ugenini ili kuongeza nafasi zake za kusonga mbele.
Kwa upande wa ratiba ya kundi hilo, Zamalek SC itaanza kwa kukutana na Club Africain, huku MC Alger ikikabiliana na Yanga katika michezo ya ufunguzi wa kundi hilo.
