Manchester City Kukipiga na Brighton Carabao Cup leo

Mabingwa watetezi wa Kombe la EFL Cup, Manchester City, wanatarajiwa kuvaana na Brighton & Hove Albion katika mchezo wa hatua ya nne ya michuano hiyo utakaopigwa Jumatano, Oktoba 28, 2026, katika Uwanja wa Etihad, jijini Manchester.

Mchezo huo unatarajiwa kuwa na ushindani mkubwa, huku Man City wakitaka kuendelea na safari ya kutetea taji lao na Brighton wakilenga kuwatoa wenyeji na kusonga mbele katika mashindano hayo.

Manchester City wataingia kwenye mchezo huo wakiwa na kumbukumbu nzuri baada ya kuifunga Norwich City kwa mabao 5-0 katika hatua iliyopita. Ushindi huo uliwapa nafasi ya kufuzu raundi ya nne na kuonyesha uwezo wa kikosi chao katika mashindano ya kombe. Wakiwa nyumbani, City watategemea ubora wa wachezaji wao katika kumiliki mpira, kutengeneza nafasi za kufunga na kutumia vyema makosa ya wapinzani.

Kwa upande wa Brighton, timu hiyo ilifuzu hatua hii baada ya kuibuka na ushindi wa mabao 3-2 dhidi ya Manchester United katika mchezo uliopigwa Old Trafford. Matokeo hayo yanaonyesha kuwa Brighton wana uwezo wa kupambana hata wanapokuwa ugenini dhidi ya timu kubwa. Wanatarajiwa kutumia kasi katika mashambulizi na presha kwa wapinzani wao, huku wakijitahidi kuzuia Manchester City wasipate nafasi nyingi za kufunga.

Kwa habari na taarifa mbalimbali za michezo usisite kutembelea meridianbet ili upate mambo yote yanayotokea na kuendelea kwenye ulimwengu wakimichezo, ikiwemo michuano mikubwa ya Africa, Ulaya na ile ya falme za kiaarabu zote zinapatikana hapa.

Mchezo huo pia utakuwa mtihani muhimu kwa makocha wa timu zote mbili katika kupanga vikosi na mbinu zitakazoweza kuleta matokeo. Manchester City wanahitaji kuimarisha safu yao ya ulinzi huku wakitafuta mabao mapema, wakati Brighton wanapaswa kuwa makini wanapopoteza mpira na kutumia nafasi chache watakazopata.

Kwa ujumla, pambano hilo linatarajiwa kuwa la kuvutia kutokana na ubora wa vikosi na malengo ya kila timu katika EFL Cup. Manchester City watakuwa na jukumu la kutumia faida ya uwanja wa nyumbani, huku Brighton wakisaka ushindi utakaowapa nafasi ya kuendelea na safari yao ya kutwaa kombe.