Huku pointi tatu zinapiganiwa, wewe usikae kinyonge tandika jamvi lako leo wakati Klabu ya Torino itakuwa mwenyeji wa Como 1907 katika mchezo wa ligi kuu ya Italia, Serie A, utakaopigwa leo Jumanne, Oktoba 27, 2026, katika dimba la Stadio Olimpico Grande Torino.
Mchezo huo wa raundi ya tisa unatarajiwa kuanza saa 22:45 usiku. Timu zote zinaingia kwenye pambano hilo zikiwa na matokeo mazuri katika michezo yao ya hivi karibuni, hali inayoongeza ushindani katika kuwania pointi tatu muhimu na kukupa wewe mteja wa meridianbet nafasi ya kushinda mkwanja leo.
Klabu ya Torino, chini ya kocha Ignazio Abate, imekuwa katika kiwango kizuri baada ya kupata ushindi katika michezo yake mitatu mfululizo ya ligi. Ushindi wa mabao 3-0 dhidi ya Parma na wa mabao 3-2 dhidi ya Monza umeongeza matumaini ya timu hiyo kuendelea kupanda kwenye msimamo wa ligi. Torino itahitaji kutumia vizuri faida ya uwanja wa nyumbani na kuwa makini katika safu ya ulinzi ili kuzuia mashambulizi ya Como. Suka jamvi lako leo
Kwa upande wa Como 1907, kikosi kinachonolewa na Cesc Fàbregas kinaendelea kuonyesha ushindani mkubwa msimu huu. Timu hiyo imekusanya pointi 17 katika michezo yake minane ya awali na imekuwa ikicheza soka lenye umiliki mzuri wa mpira na mashambulizi ya haraka. Ushindi wa mabao 2-0 dhidi ya Sassuolo katika mchezo uliopita wa ligi umeongeza morali ya kikosi hicho, ambacho kinalenga kuendeleza matokeo mazuri hata kinapocheza ugenini.
Katika upande wa wachezaji, Torino inahitaji mchango wa mshambuliaji Ché Adams pamoja na Giovanni Simeone katika kutafuta mabao, huku Nikola Vlašić akitarajiwa kusaidia kuunganisha safu ya kiungo na ushambuliaji.
Meridianbet inasema kuna michezo kama Keno, Aviator, Poker, Roulette, Wild Icy Fruits, Super Heli. Ingia katika kasino ya mtandaoni ya Meridianbet na ujiokotee mkwanja mapema. Jiunge sasa au Tembelea tovuti ya meridianbet.co.tz au piga *149*10# kisha uanze safari yako ya ushindi.
Como nayo inaweza kutegemea uwezo wa Martin Baturina, Lucas da Cunha na mshambuliaji Tasos Douvikas kuisumbua ngome ya wenyeji. Hata hivyo, uimara wa safu ya ulinzi na matumizi ya nafasi zitakazopatikana vitakuwa muhimu kwa timu zote mbili.
Historia ya mikutano yao ya hivi karibuni inaipa Como sababu ya kujiamini, baada ya kuifunga Torino mabao 5-1 katika mchezo wa ugenini msimu uliopita na kushinda 6-0 walipokutana tena. Pamoja na rekodi hiyo, Torino inaingia kwenye mchezo huu ikiwa katika kiwango bora zaidi ikilinganishwa na kipindi hicho. Hivyo, pambano hili linatarajiwa kuwa na ushindani mkubwa, huku Torino ikitaka kulipiza kisasi na Como ikilenga kuendeleza mafanikio yake katika Serie A.