Fountain Gate vs JKT Tanzania NBC Premier League

UONGOZI wa Fountain Gate umebainisha kwamba upo tayari kuwakabili wapinzani wao JKT Tanzania katika mchezo wa ligi unaotarajiwa kuchezwa leo Oktoba 9,2026.

Pambano hili la NBC Premier League linatarajiwa kupigwa saa 8:00 mchana Uwanja wa Sheikh Amri Abeid katika msako wa pointi 3 muhimu kwa kila timu.

Kwenye msimamo Fountain Gate ipo nafasi ya 15 ina pointi 4 inakutana na JKT Tanzania iliyo nafasi ya 11 na pointi 7 zote zimecheza mechi 6.

Issa Mbuzi, Ofisa Habari wa Fountain Gate amesema wanatambua ushindani ni mkubwa na kila timu imejipanga kusaka ushindi wapo tayari kupambania matokeo mazuri.

 “Maandalizi yapo vizuri na tunahitaji kupata pointi 3 muhimu dhidi ya wapinzani wetu, hatujawa na matokeo mazuri hilo lipo wazi lakini tumejipanga kuwa bora,” amesema.

…

Imeandikwa na Lunyamadzo Mlyuka, Mtunzi kitabu cha Ganzi ya Maumivu Kwenye Upendo, Moyo Wangu Unavuja Damu na Msichana wa Maisha Yangu. Kuvipata 0756 028 371.

Msichana wa Maisha Yangu ni simulizi mpya ambayo inazungumzia nguvu ya ahadi na mabadiliko ya teknolojia ikiwemo matumizi ya AI. Wakazi wa Njombe kitabu kinapatikana Mtaa wa Mpechi kwa Chris Jabari, Posta karibu na Mnara wa Askari ukiwa unaelekea chuo cha IFM.

Kuvipata mtandaoni bofya hapa Buy Book: Msichana wa Maisha Yangu by Lunyamadzo Mlyuka on Selar | selar.

Buy Ganzi ya Maumivu Book by Lunyamadzo Mlyuka on Selar | selar

Moyo Wangu Unavuja Damu: https://selar.com/7901h4koj4