Dortmund Kukiwasha dhidi ya Bremen, Mechi Yenye Mvuto Bundesliga Leo

Borussia Dortmund itashuka dimbani Ijumaa, Oktoba 9, 2026, kuikabili Werder Bremen katika mchezo wa Ligi Kuu ya Ujerumani Bundesliga utakaopigwa katika Uwanja wa Signal Iduna Park kuanzia saa 21:30 usiku. Mchezo huo ni wa tano kwa Dortmund msimu huu na utakuwa wa kwanza kwa timu hizo kurejea kwenye ligi baada ya mapumziko ya mechi za kimataifa.

Dortmund inaingia kwenye mchezo huo ikiwa kileleni mwa msimamo baada ya kuanza msimu kwa kasi, ikishinda michezo yote minne iliyocheza na kukusanya pointi 12. Kikosi cha kocha Niko Kovač kitakuwa na lengo la kuendeleza mwanzo huo mzuri na kuongeza ushindi wa tano mfululizo, jambo ambalo lingezidi kuiimarisha nafasi yake kileleni.

Kwa upande wa Werder Bremen, wao wameanza msimu kwa kupata pointi saba katika michezo minne, ikiwa ni rekodi yao nzuri zaidi katika hatua hiyo tangu walipopanda tena Bundesliga mwaka 2022.

Bremen pia imekuwa na mchezaji muhimu katika safu ya mbele, Niclas Füllkrug, ambaye amefunga katika kila mmoja wa michezo mitatu iliyopita ya Bundesliga na sasa atakutana na klabu yake ya zamani.

Füllkrug ndiye atakayekuwa miongoni mwa wachezaji wanaofuatiliwa zaidi katika mchezo huo, hasa kutokana na historia yake na Dortmund. Mshambuliaji huyo aliifungia Dortmund mabao 15 katika mashindano yote kabla ya kuondoka, lakini hadi sasa hajawahi kuifunga timu hiyo katika mechi za ushindani.

Meridianbet inasema kuna michezo kama Keno, Aviator, Poker, Roulette, Wild Icy Fruits, Super Heli. Ingia katika kasino ya mtandaoni ya Meridianbet na ujiokotee mkwanja mapema.  Jiunge sasa au Tembelea tovuti ya meridianbet.co.tz au piga *149*10# kisha uanze safari yako ya ushindi.

Kwa upande wa Dortmund, macho yatakuwa kwa Serhou Guirassy, ambaye tayari amefunga mabao manne katika michezo mitano ya mashindano yote msimu huu na pia ametoa asisti nne.

Dortmund pia inaingia kwenye mchezo ikiwa na rekodi nzuri dhidi ya Bremen, kwani haijapoteza katika mechi saba zilizopita za Bundesliga kati yao, ikiwa imeshinda tano na kutoka sare mbili. Hata hivyo, Bremen inaweza kuwa mpinzani mgumu kutokana na mwanzo wake mzuri wa msimu.