Ureno Kukiwasha Tena na Norway Uefa Nations League leo saa 21:45 usiku

Timu ya taifa ya Ureno itakuwa mwenyeji wa Norway Jumapili, Oktoba 4, 2026, katika mchezo wa UEFA Nations League, League A, Kundi A4. Mchezo huo utachezwa kwenye Uwanja wa Estádio do Dragão jijini Porto na utaanza saa 21:45 usiku.

Ureno inaingia kwenye mchezo huo ikiwa tayari imekutana na Norway katika mchezo wa awali wa kundi uliochezwa Septemba 27. Katika mchezo huo, Ureno ilipata ushindi wa mabao 2-1 ugenini, matokeo yaliyoiweka katika nafasi nzuri kwenye kundi baada ya pia kuifunga Wales 1-0 katika mchezo wake wa kwanza.

Kwa upande wa Norway, timu hiyo ilianza kampeni kwa ushindi wa mabao 3-2 dhidi ya Denmark, kabla ya kupoteza 2-1 dhidi ya Ureno. Hivyo, mchezo wa Porto utakuwa nafasi kwa Norway kujaribu kulipa kisasi na kuongeza pointi muhimu katika mbio za Kundi A4, ambalo pia lina Wales na Denmark.

Mchezo huu pia unakuja katika kipindi ambacho Ureno imekuwa ikikabiliwa na suala la Cristiano Ronaldo. Nyota huyo aliondoka kwenye kambi ya timu hiyo Septemba 30 baada ya kutokuwepo kwenye kikosi kilichocheza dhidi ya Norway, huku kocha Jorge Jesus akithibitisha kuwa kulikuwa na hali ya kutokuelewana baada ya Ronaldo kukaa benchi.

Historia ya michezo inaipa Ureno rekodi nzuri dhidi ya Norway, ikiwa imeshinda michezo tisa kati ya 12, huku Norway ikiwa na ushindi mmoja na michezo miwili ikiisha kwa sare.

Meridianbet inasema kuna michezo kama Keno, Aviator, Poker, Roulette, Wild Icy Fruits, Super Heli. Ingia katika kasino ya mtandaoni ya Meridianbet na ujiokotee mkwanja mapema.  Jiunge sasa au Tembelea tovuti ya meridianbet.co.tz au piga *149*10# kisha uanze safari yako ya ushindi.

Hata hivyo, baada ya Norway kuonyesha ushindani mkubwa katika mchezo wa kwanza, pambano la Jumapili linatarajiwa kuwa na ushindani mkubwa huku timu zote zikitafuta pointi muhimu katika hatua ya makundi.