FK Kauno Žalgiris watapokea Beşiktaş katika uwanja wa Darius ir Girėnas Stadium, jijini Kaunas, Lithuania, Alhamisi Agosti 27, 2026, saa 20:00 katika mechi ya marudiano ya raundi ya kufuzu (play-off) ya UEFA Europa League msimu wa 2026/27. Mshindi wa mzunguko huu atajiunga na hatua ya makundi makuu ya mashindano hayo.
Mechi ya kwanza iliyochezwa Istanbul, Uturuki, ilishuhudia Beşiktaş wakiwafunga Kauno Žalgiris kwa mabao makubwa ya 3-0. Timu ya Kituruki ilifunga mabao mawili nusu ya kwanza kupitia Oh Hyeon-gyu (dakika ya 6) na Amir Murillo (dakika ya 12), kabla nahodha Orkun Kökçü kuongeza bao la tatu kwa penati katika dakika ya 59.
Ushindi huo uliwapa Beşiktaş ubora mkubwa wa mabao matatu kabla ya marudiano.
Beşiktaş wanaingia mechini wakiwa na msimamo mzuri sana wa kimchezo chini ya kocha Vincenzo Italiano.
Timu hiyo imefunga zaidi ya mabao manne mfululizo katika mashindano ya Ulaya bila kufungwa hata bao moja, ikiwa ni pamoja na kuwaondoa Hradec Králové na Midtjylland katika raundi za awali. Ulinzi wao thabiti, ukiongozwa na Tiago Djaló na Emirhan Topçu, umekuwa msingi mkuu wa mafanikio yao msimu huu.
Meridianbet inasema kuna michezo kama Keno, Aviator, Poker, Roulette, Wild Icy Fruits, Super Heli. Ingia katika kasino ya mtandaoni ya Meridianbet na ujiokotee mkwanja mapema. Jiunge sasa au Tembelea tovuti ya meridianbet.co.tz au piga *149*10# kisha uanze safari yako ya ushindi.
Kwa upande wa Kauno Žalgiris, hali ni ngumu zaidi baada ya kuondolewa vibaya na Dinamo Zagreb katika kufuzu Champions League kwa jumla ya mabao 7-1, kabla ya kuanguka tena mbele ya Beşiktaş. Timu ya Lithuania imefunga mabao 10 katika mechi zao nne za mwisho, ikionyesha udhaifu mkubwa wa ulinzi ambao unaweza kutumiwa tena na Beşiktaş wenye nguvu kubwa ya ushambuliaji, akiwemo mchezaji mpya Dušan Vlahović.
Kwa mtazamo, nafasi ya Kauno Žalgiris kufuzu ni ndogo sana kwani wanahitaji kufunga angalau mabao manne bila dhidi ya timu isiyofungwa mara nyingi.
Ingawa watakuwa na msukumo wa mashabiki nyumbani, tofauti kubwa ya ubora wa kimchezo kati ya klabu hizi mbili inaifanya Beşiktaş kuwa kipendwa dhahiri kufuzu na kuendelea mbele katika mashindano haya, huku matarajio yakiwa ni ushindi mwingine wa Beşiktaş au angalau matokeo yatakayowaweka salama kwa ujumla wa mabao.