Meridianbet Yatoa Mkono Katavi, Majalila FC na Kilimanjaro FC Wapata Vifaa

Meridianbet imeendelea kujipambanua baada ya kutekeleza zoezi jingine la uwajibikaji kwa jamii (CSR) katika manispaa ya Tanganyika, Katavi. Kampuni hiyo imekabidhi vifaa vya michezo kwa Majalila FC na Kilimanjaro FC, ikiwemo jezi na mipira, katika hatua inayolenga kuongeza nguvu kwenye maendeleo ya soka la vijana. Kwa timu hizo, msaada huo unakuja wakati muhimu huku wachezaji wakipata nyenzo zinazoweza kuwasaidia kuendelea kufanya mazoezi, kushiriki mashindano na kuendeleza vipaji vyao.

Soka linahitaji zaidi ya kipaji. Linahitaji mazingira, vifaa na nafasi ya vijana kujifunza, kushindana na kukua. Ndiyo maana hatua ya Meridianbet imebeba uzito mkubwa kwa jamii ya Tanganyika. Jezi zinaweza kuleta mwonekano wa timu, mpira unaweza kuanzisha mazoezi, lakini nyuma ya kila kifaa kuna ujumbe mkubwa zaidi, kwamba vijana wanapaswa kupewa nafasi ya kutumia muda wao kwenye shughuli zinazojenga afya, nidhamu na umoja.

Vilevile, meridianbet wana michezo mingi ya kasino mtandaoni na mechi za kimataifa za kubashiri zenye ushindani mkubwa wa odds. Jiunge leo kwa kutembelea tovuti ya meridianbet au piga *149*10# kisha uanze safari yako ya ushindi.

Mwakilishi wa Meridianbet, Nancy Ingram, amesema kampuni hiyo inaamini michezo ina nafasi muhimu katika kuunganisha jamii na kuboresha maisha ya watu. “Tunatambua umuhimu wa michezo katika kuleta afya, umoja na kuimarisha mahusiano ya kijamii,” alisema. Kwa mtazamo huo, Meridianbet imeendelea kutumia nguvu yake kusaidia maendeleo ya michezo kwenye jamii, huku vijana wakiwa miongoni mwa walengwa wakuu wa juhudi hizo.

Kwa Majalila FC na Kilimanjaro FC, vifaa vilivyotolewa vinaweza kuwa kichocheo cha kuendelea kupambana na kutafuta matokeo bora katika safari yao ya soka. Lakini zaidi ya ushindi na kufunga mabao, kuna kizazi kinachojengwa kupitia michezo, vijana wanaojifunza kufanya kazi kwa pamoja, kuheshimu sheria na kupambana kwa nidhamu. Huo ndio upande mwingine wa soka ambao mara nyingi hauonekani kwenye ubao wa matokeo.

Meridianbet imeendelea kuonyesha kuwa msaada kwa michezo unaweza kuanza kwenye ngazi ya jamii na baadaye kuzaa matunda makubwa. Safari hii, Katavi imekuwa sehemu ya mpango huo kupitia Majalila FC na Kilimanjaro FC. Sasa mipira ipo, jezi zipo, hamasa imeongezeka, kinachofuata ni vijana kuingia uwanjani na kuandika hadithi yao wenyewe.